Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
Statistics
Diễn Đàn hiện có 109 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: shennaborden854

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 298 in 144 subjects
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 70 người, vào ngày Thu Dec 19, 2013 1:51 am

Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe

kaka
Admin
6 posters

Go down

Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe Empty Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe

Bài gửi by Admin Fri Aug 21, 2009 7:39 pm

THÔNG BÁO

Tháng 9 này là tròn 1 năm ngày TD03, khóa Tự động hóa công nghiệp đầu tiên ra trường. Tưởng như mới hôm qua, nhưng thời gian trôi nhanh quá. Mỗi người giờ đã có công việc riêng, tuy khác nhau nhưng tin rằng những kỉ niệm về TD03 không hề phai mờ trong tâm trí mọi người

Trên tinh thần ăn chơi truyền thống, để ôn lại những chặng đường đã qua và tăng thêm sự gắn bó, sẻ chia giữa mọi người, lớp mình sẽ tổ chức họp mặt truyền thống vào khoảng cuối tháng 9 (thời gian cụ thể sẽ thông báo trước 1 tuần).

Vậy xin thông tin trước đến các bạn để các bạn đóng góp ý kiến về buổi họp mặt này. Mọi góp ý có thể gửi lên 4rum, gửi cho JAP hoặc bac Lâm.
Đề nghị các bạn thông tin rộng rãi thông báo này để mọi người cùng biết.

Cùng chung tay xây đắp ngày mai

TD03
------------
Giap
------------
Admin
Admin
Admin
Admin

https://td03.forumvi.com

Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe Empty Re: Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe

Bài gửi by kaka Sat Aug 22, 2009 9:19 am

Đây sẽ là ngày truyền thống mà tất cả ae TD03 đều mong đợi.
AE cho ý kiến về thời gian, địa điểm tổ chức, các hoạt động sẽ diễn ra, kinh phí, để mọi người tham khảo. Theo mình tổ chức đi chơi, dã ngoại chỗ nào mát mẻ gần tp chút, chơi trong ngày là vừa đủ, mùa này về Bò Cạp Vàng bơi lội cũng dc đó,hehehe
kaka
kaka
Cấp 2
Cấp 2

Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe Empty Anh em doan ket moi song chu

Bài gửi by thoquy16 Sun Aug 23, 2009 3:03 am

Co thong tin hay ke hoach gi moi, nho cap nhat nhe. Ung ho.

thoquy16
Lính mới
Lính mới

Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe Empty Re: Hướng tới kỉ niệm 1 năm ngày tốt nghiệp , hehe

Bài gửi by kanu Tue Aug 25, 2009 10:26 pm

thằng ku Quý ủng hộ bằng vật chất nhé, tinh thần thì anh em ở đây có đủ rồi, mày ở xa nên ủng hộ vật chất, send qua cho ku Già hoặc ku Vỹ cũng được, hêhhê..

kanu
Lính mới
Lính mới

Nam Tổng số bài gửi : 3

Bài gửi by mandichi Fri Aug 28, 2009 8:17 am

where when and how?

thời gian: chiều thứ 7, 26/09/2009, lúc 3h chiều. Địa điểm tại cổng trường.
Sau đó kiếm chỗ nào "xanh tươi, mát mẻ" tongue rồi ngồi uống bia. Tối làm tăng 2 ở bờ sông .
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
Anh em tìm kiếm chỗ nào" xanh tươi, mát mẻ" chiến hen.
Hoặc không ra Vũng Tàu chơi. Chi phí tầm 500k/ người. Razz

Anh em mau vào cho ý kiến đê.

mandichi
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửi by cu_chuoi Wed Sep 02, 2009 12:29 pm

Hoàn toàn nhất trí
Đã lâu rồi a e không gặp nhau, hehe
cu_chuoi
cu_chuoi
Cấp 2
Cấp 2

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics